วันนี้ (21 พฤษภาคม 2563) ที่สมาคมประมงสงขลา โดยบริษัท ปตท.สำรวจและผลิตปิโตรเลียม จำกัด (มหาชน) และบริษัทร่วมทุน สนับสนุนข้าวสาร จำนวน 500 กิโลกรัม ให้แก่สมาคมประมงสงขลา เพื่อนำไปส่งต่อให้แก่ผู้ได้รับผลกระทบจากมาตรการป้องกันเชื้อไวรัส COVID-19 ในพื้นที่จังหวัดสงขลา ทั้งนี้บริษัท ปตท.สำรวจและผลิตปิโตรเลียม จำกัด (มหาชน) ยังคงดำเนินการโครงการช่วยเหลือผู้ได้รับผลกระทบจากมาตรการป้องกันเชื้อไวรัส COVID-19 อย่างต่อเนื่อง
ปตท.สผ. และบริษัทร่วมทุน สนับสนุนข้าวสาร จำนวน 500 กิโลกรัม ให้แก่สมาคมประมงสงขลา ส่งต่อผู้ได้รับผลกระทบ COVID-19
![](https://psub.psu.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/coveS__19488847.jpg)